M4 M6 M8 M10 M12 siêu Duplex thép không gỉ saf2205 2507 A286 rivnut đồng bằng có khía Đầu phẳng mù đinh tán hạt nhà sản xuất
Dành cho tìm nguồn công nghiệp
Chuẩn bị RFQ rõ ràng hơn
Cung cấp các thông tin dưới đây để RELIA hiểu chi tiết và trao đổi bước tiếp theo.
- Bản vẽ, mẫu hoặc tiêu chuẩn tham chiếu
- Mác vật liệu và quy trình ưu tiên
- Kích thước, dung sai và xử lý bề mặt
- Ứng dụng, số lượng và điểm đến
Thời gian sản xuất, đóng gói và điều kiện vận chuyển được xác nhận theo từng dự án sau khi thống nhất thông số và điều khoản thương mại.
-
Kết thúcMạ kẽm, Đen Oxide, Mạ kẽm, Kẽm-Bích Sơn Tĩnh Điện, Mạ niken, Kẽm và Sáphệ thống đo lườngImperial (Inch), Hệ mét
-
ứng dụngCông nghiệp nặng, Tổng Công nghiệp, Ngành Công Nghiệp ô tôSố Mô HìnhRivet nut
-
Tiêu chuẩnISO,DIN, tùy chỉnhGiấy chứng nhậnISO9001,ISO14001, iatf16949, RoHS
-
Kích thướcGB-M3 đến M12, inch 5/32, 3/16, 1/4, 5/16, 3/8Tiêu chuẩnISO,GB,ANSI,BS,DIN hoặc tùy chỉnh
-
Lớp4.8 5.6 8.8 10.9Loại đầuĐầu phẳng, đầu nhỏ/giảm, đầu csk
-
Loại cơ thểVòng, Knurled/gân, hình lục giác, mùLợi thếOEM tùy chỉnh dịch vụ cung cấp
-
Xử lý bề mặtVàng/Trắng/Đen kẽm mạ/Kẽm/Niken/thiếc/CHROME/etcĐóng góiTúi poly + carton với Pallet

Các đinh tán M4, M6, M8, M10 và M12 Super Duplex Stainless Steel SAF2205 2507 A286 mang lại sức mạnh và độ bền vượt trội, làm cho chúng trở thành lựa chọn lý tưởng cho nhiều ứng dụng trong ngành công nghiệp nặng, công nghiệp tổng quát và lĩnh vực ô tô. Có sẵn trong nhiều loại hoàn thiện bao gồm mạ kẽm, oxit đen, mạ kẽm nhúng nóng, phủ kẽm flake, và mạ niken, sản phẩm này đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy dưới nhiều điều kiện môi trường khác nhau.

Được sản xuất để đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế như ISO, DIN, GB, ANSI, và BS, những đinh tán này có sẵn trong cả hai hệ đo lường mét và inch. Kích thước dao động từ GB-M3 đến M12, cùng với các kích thước inch như 5/32, 3/16, 1/4, 5/16 và 3/8, cung cấp sự linh hoạt cho các dự án khác nhau.

Với nhiều loại đầu như đầu phẳng, đầu nhỏ/gọn, và đầu chéo (CSK), cùng với các loại thân như tròn, rãnh/điêu khắc, lục giác và mù, những đinh tán này có thể thích ứng với các nhu cầu lắp đặt cụ thể. Chúng được sản xuất theo nhiều cấp độ (4.8, 5.6, 8.8, 10.9), đảm bảo rằng bạn có thể chọn mức độ sức mạnh phù hợp cho ứng dụng của mình.

Sản phẩm này cũng bao gồm dịch vụ tùy chỉnh OEM, cho phép giải pháp được điều chỉnh để đáp ứng các yêu cầu dự án độc đáo. Các chứng nhận như ISO 9001, ISO 14001, IATF 16949, và ROHS càng làm tăng cường chất lượng và độ an toàn của những đinh tán này.

Được đóng gói an toàn trong túi poly với thùng carton và pallet để bảo vệ thêm trong quá trình vận chuyển, những đinh tán này không chỉ cung cấp chức năng vượt trội mà còn sự tiện lợi và độ tin cậy cho nhu cầu sản xuất của bạn.
